ส่งข้อความ
Shenzhen Qiutian Technology Co., Ltd

ให้บริการลูกค้าทุกคนด้วยความกระตือรือร้นที่สุด!

บ้าน
สินค้า
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Media Converter

Full Gigabit POE Ethernet Media Converter 1 ไฟเบอร์และ 4 พอร์ตสำหรับระยะการส่งข้อมูล 250M

Full Gigabit POE Ethernet Media Converter 1 ไฟเบอร์และ 4 พอร์ตสำหรับระยะการส่งข้อมูล 250M

Full Gigabit POE Ethernet Media Converter 1 ไฟเบอร์และ 4 พอร์ตสำหรับระยะการส่งข้อมูล 250M
Full Gigabit POE Ethernet Media Converter 1 Fiber And 4 Ports For 250M Transmission Distance
Full Gigabit POE Ethernet Media Converter 1 ไฟเบอร์และ 4 พอร์ตสำหรับระยะการส่งข้อมูล 250M
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: AEO
ได้รับการรับรอง: CE, FCC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจและกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 10000 ชิ้น / เดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
พอร์ตอีเธอร์เน็ต POE 10/100 / 1000M: 4 พอร์ตออปติคัล 10/100 / 1000M: 1
ระยะการส่ง: 0-100กม ความสามารถในการประมวลผลแบ็คเพลน: 14Gbps
ตารางที่อยู่ MAC: 2K แคช: 1Mbit
ความยาวเฟรมสูงสุด: 9216 ไบต์ การใช้พลังงาน: ≤4W
พอร์ตใยแก้วนำแสง: เส้นใยเดี่ยวโหมดเดียว รับความไว: ≤-24 dBm
แสงสูง:

POE Ethernet Media Converter

,

4 พอร์ต POE Ethernet Media Converter

,

250M Fiber Media Converter

POE Ethernet Media Converter Full Gigabit 1 Fiber และ 4 พอร์ต POE สำหรับระยะการส่งข้อมูล 250M

 

พารามิเตอร์ทางเทคนิค

พอร์ตเครือข่าย 4 พอร์ตอีเทอร์เน็ต POE RJ45 แบบปรับได้ 10/100/1000Base-T(X)
พอร์ตออปติคัล 1 พอร์ตออปติคัล 10/100/1000Mbps, SC มาตรฐาน (ST, FC เป็นอุปกรณ์เสริม)
ระยะการส่ง มาตรฐานคือ 20 กม. 40/60/80/100 กม. เป็นอุปกรณ์เสริม
ความสามารถในการประมวลผลแบ็คเพลน 12G
ตารางที่อยู่ MAC 8K
แคช 1 ม
ความยาวเฟรมสูงสุด 10Kbytes
การใช้พลังงาน ≤4W
ความยาวคลื่นไฟเบอร์ 1310nm / 1550nm (เส้นใยเดี่ยวโหมดเดียวนอกจากนี้ยังสามารถเป็นมัลติไฟเบอร์คู่)
กำลังส่ง -10~-2 dBm
สพป โปรโตคอลมาตรฐาน IEEE802.3af/ที่
พินการเชื่อมต่อ V+ V+ V- V- สอดคล้องกับ 4,5,7,8 (1,2,3,6 ตัวเลือก)
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า +44~+57VDC
กำลังขับ IEEE802.3af:15.5W IEEE802.3at:25.5W
รับความไว ≤-24 dBm
ความชื้นสัมพัทธ์ 5~90%
อุณหภูมิในการทำงาน -10~60°ซ
วัสดุเปลือก เหล็ก

 

 

ภาพรวมผลิตภัณฑ์

ตัวแปลงสื่ออีเทอร์เน็ต POE เป็นสวิตช์เฉพาะสำหรับการตรวจสอบ 10/100/1000Mbps พร้อมฟังก์ชันการจัดการ โดยจะปรับเป็นอัตราการส่งข้อมูล 10/100/1000Mbps โดยอัตโนมัติและจัดหาพอร์ตอีเทอร์เน็ต 4 พอร์ตเพื่อตอบสนองความต้องการของผู้ใช้ ระยะการส่งข้อมูลอาจมากกว่า 100 กม. เพื่อตอบสนองความต้องการระยะยาว ระยะทางและอีเธอร์เน็ตความเร็วสูงสามารถตระหนักถึงเซิร์ฟเวอร์เมนบอร์ด, ขาประจำ, กล้องเครือข่าย, การเชื่อมต่อโครงข่ายระหว่างเทอร์มินัลและเทอร์มินัลได้อย่างง่ายดายประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์มีความเสถียรและเชื่อถือได้ การออกแบบเป็นไปตามมาตรฐานอีเทอร์เน็ต และมีมาตรการป้องกันฟ้าผ่าเหมาะอย่างยิ่งสำหรับโทรคมนาคม, เคเบิลทีวี, รถไฟ, ทหาร, หลักทรัพย์ทางการเงิน, ศุลกากร, การบินพลเรือน, การขนส่งทางทะเล, พลังงานไฟฟ้า, การอนุรักษ์น้ำ, แหล่งน้ำมันและเครือข่ายข้อมูลบรอดแบนด์อื่น ๆ และต้องการความน่าเชื่อถือสูงในการส่งข้อมูลหรือตั้งค่าช่องรับส่งข้อมูล IP ของเครือข่ายส่วนตัว

 

คุณสมบัติของสินค้า

◆ เข้ากันได้กับโปรโตคอลเครือข่าย IEEE802.3 IEEE802.3U และ IEEE802.3 X โดยอัตโนมัติ

◆ รองรับโหมดการส่งสัญญาณแบบสองทิศทางและแบบฮาล์ฟดูเพล็กซ์ และด้วยความสามารถในการเจรจาอัตโนมัติ

◆ รองรับ MDI/MDI - X แบบปรับได้ ภายในใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อ

◆ รองรับการส่งแพ็กเก็ตขนาดยาว 10kbyte ที่ยาวที่สุด

◆ แกนการแลกเปลี่ยนที่มีประสิทธิภาพในตัว, พายุออกอากาศ, การควบคุมการไหล, การตรวจสอบข้อผิดพลาด CRC

◆ เพื่อให้การรับส่งข้อมูลมีความล่าช้าต่ำ

◆ รองรับการกดสวิตช์รหัสเพื่อตั้งค่าฟังก์ชั่นโหมดการตรวจสอบ ขยายระยะการเข้าถึง IPC เป็นประมาณ 200M

◆ รองรับฟังก์ชัน VLAN: บล็อกการสื่อสารร่วมกันระหว่างพอร์ตดาวน์ลิงก์ปรับปรุงประสิทธิภาพการส่งต่อข้อมูลเพื่อความปลอดภัยของระบบ ยับยั้งการทำงานของเครือข่ายสตอร์ม: การระบุอัตโนมัติและการกรองแพ็กเก็ตออกอากาศ

 

รูปภาพสินค้า

Full Gigabit POE Ethernet Media Converter 1 ไฟเบอร์และ 4 พอร์ตสำหรับระยะการส่งข้อมูล 250M 0

Full Gigabit POE Ethernet Media Converter 1 ไฟเบอร์และ 4 พอร์ตสำหรับระยะการส่งข้อมูล 250M 1

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

 

● แพ็คเกจทั้งหมดของเราเป็นแพ็คเกจมาตรฐานสากล

● เราจะจัดส่งสินค้าของเราทันทีที่ได้รับการยืนยันคำสั่งซื้อ

 

Full Gigabit POE Ethernet Media Converter 1 ไฟเบอร์และ 4 พอร์ตสำหรับระยะการส่งข้อมูล 250M 2

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Qiutian Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Ms. Tina

โทร: 86-13316482515

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สวิตช์ไฟเบอร์ POE

L2 Managed 8 พอร์ต POE Fiber Ethernet Switch 2 พอร์ต Gigabit SFP

Cascading Fiber POE Switch, Ultra Low Latency Ethernet Switch

สวิตช์ POE อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม 100 กม. 1 พอร์ตไฟเบอร์ 4 POE

สวิตช์ไฟเบอร์ SFP

FCC 16 พอร์ต SFP ไฟเบอร์สวิตช์ 16 พอร์ต POE 10/100 / 1000M พอร์ต 4 Gigabit Combo

สวิตช์ไฟเบอร์ SFP อุตสาหกรรม, สวิตช์ POE 8 พอร์ตพร้อม 2 อัปลิงค์

สวิตช์ไฟเบอร์ SFP ที่มีการจัดการ 2 พอร์ต Gigabit SFP 6 10 / 100M SFP

สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต

IEEE802.3 10 / 100Mbps Ethernet Fiber Switch 4 พอร์ต

แร็คเมาท์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์สวิตช์ 16 10 / 100M ออปติคอล 2 พอร์ต Gigabit SFP 4 Gigabit Ethernet

สวิตช์ไฟเบอร์ Gigabit Ethernet แบบแร็คเมาท์ 1000M สวิตช์ Gigabit Ethernet ที่มีการจัดการ

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

นโยบายความเป็นส่วนตัว | จีน ดี คุณภาพ สวิตช์ไฟเบอร์ POE ผู้ผลิต. © 2021 - 2024 fiberpoeswitch.com. All Rights Reserved.