ส่งข้อความ
Shenzhen Qiutian Technology Co., Ltd

ให้บริการลูกค้าทุกคนด้วยความกระตือรือร้นที่สุด!

บ้าน
สินค้า
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต

แร็คเมาท์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์สวิตช์ 16 10 / 100M ออปติคอล 2 พอร์ต Gigabit SFP 4 Gigabit Ethernet

แร็คเมาท์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์สวิตช์ 16 10 / 100M ออปติคอล 2 พอร์ต Gigabit SFP 4 Gigabit Ethernet

แร็คเมาท์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์สวิตช์ 16 10 / 100M ออปติคอล 2 พอร์ต Gigabit SFP 4 Gigabit Ethernet
Rack Mount Ethernet Fiber Switch 16 10/100M Optical 2 Gigabit SFP 4 Gigabit Ethernet Ports
แร็คเมาท์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์สวิตช์ 16 10 / 100M ออปติคอล 2 พอร์ต Gigabit SFP 4 Gigabit Ethernet
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: AEO
ได้รับการรับรอง: CE, FCC, ROHS
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจและกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T
สามารถในการผลิต: 10,000 ชิ้น / เดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
แบนด์วิดท์ Backplane: 16g แคช: 1m
ตารางที่อยู่ MAC: 8K ความยาวเฟรมสูงสุด: 1632 ไบต์
พอร์ตไฟเบอร์ที่เหมาะสม: 1310 / 1550nm ระยะการส่ง: 20-100 กม
กำลังส่ง: -10 ~ -2 เดซิเบล ได้รับความไว: ≤-24 เดซิเบล
คุณสมบัติพอร์ตเครือข่าย: โปรโตคอล IEEE802.3、 IEEE802.3U、 IEEE802.3X ความล่าช้าของพอร์ตเครือข่าย: ﹤9.6μS
อัตราข้อผิดพลาดบิตของพอร์ตเครือข่าย: ﹤1/1000000000 การใช้พลังงาน: ﹤40W
EN61000-4-2 ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์: ± 8KV contact discharge; ± 15KV air discharge ขั้วไฟฟ้า: อินเทอร์เฟซเทอร์มินัลอุตสาหกรรม 6 พิน
MTBF: 100,000 ชั่วโมง อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 85 ℃
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: AC: 110 ~ 265V 50 ~ 60Hz ระดับการป้องกัน: IP30
โหมดกระจายความร้อน: การกระจายความร้อนของวงจรระบายความร้อนภายในไม่มีพัดลมเงียบ พอร์ต Gigabit SFP: 2
พอร์ตออปติคอล 10 / 100M: 16 พอร์ต Gigabit Ethernet: 4
แสงสูง:

สวิตช์อีเธอร์เน็ต ROHS

,

สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต 10 / 100M

,

สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต 60KM

Rack Mount Ethernet Fiber Switch 16 10 / 100M Optical และ 2 Gigabit SFP และ 4 Gigabit Ethernet Ports

 

พารามิเตอร์ทางเทคนิค

พอร์ตเครือข่าย พอร์ตอีเธอร์เน็ตแบบปรับตัวเองได้ 4 x 10/100 / 1000Base-T (X)
อัตราการส่ง 10 / 100Mbps
คุณสมบัติพอร์ตเครือข่าย ประเภทตัวเชื่อมต่อ: RJ45
  เข้ากันได้กับโปรโตคอล IEEE 802.3 / 802.3U / 802.3ab
  รองรับโหมดการถ่ายโอนแบบ full duplex และ half duplex และด้วย
ความสามารถในการเจรจาอัตโนมัติ
  รองรับ MDI / MDI-X แบบปรับตัวเองได้
พอร์ตออปติคอล 100M (16 พอร์ต) + 1000M SFP (2 พอร์ต)
ความยาวคลื่นแสง มาตรฐาน 1550nm / 1310nm
ประเภทออปติคอล วท
ระยะการส่ง 20KM (20/40/60/80 / 100Km สำหรับตัวเลือก)
ความจุแบ็คเพลน 16 ก
หน่วยความจำการส่งต่อแพ็คเก็ต 1Mbit
ตารางที่อยู่ข้อมูล MAC 8K
ล่าช้า ≤9.6µS
เบอร์ <1/1000000000
แรงดันไฟฟ้าอินพุตที่กำหนด AC100 ~ 250V 50 ~ 60 เฮิร์ต
การใช้พลังงาน <45 วัตต์
การป้องกัน ESD (อีเธอร์เน็ต) ± 8KV contact discharge, ± 15KV Air discharge
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ~ 85 ° C
ความชื้นในการทำงาน 5% ~ 90%

 

ภาพรวมของระบบ

 

สวิตช์ไฟเบอร์ออปติกแบบติดตั้งบนชั้นวางคือพอร์ต SC 16 พอร์ต 100M และพอร์ต SFP 2 กิกะบิตและพอร์ตอีเธอร์เน็ต 4 กิกะบิตเป็นอุปกรณ์ปลายทางที่มีฟังก์ชั่นการจัดการเครือข่ายสำหรับเครือข่ายการส่งผ่านแสงทั้งหมดในอุปกรณ์เดียวของการส่งข้อมูลเครือข่ายการเพิ่มและการสลับฟังก์ชันการรวม ซึ่งสามารถประกอบเป็นระบบตรวจสอบวิดีโอเครือข่ายการจัดการที่ง่ายพร้อมด้วยประสิทธิภาพความปลอดภัยและตัวอักษรขั้นสูงเมื่อเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงให้ประสิทธิภาพสูงในการเข้าถึงสัญญาณออปติคอล 10 / 100Mbps แบบหลายช่องสัญญาณและความสามารถในการส่งออกสัญญาณเครือข่าย Gigabit, รองรับสูงสุด 16 พอร์ตของอินพุตสัญญาณออปติคอล 10 / 100Mbps, พอร์ตการเข้าถึง / ส่งสัญญาณออปติคอล Gigabit 2 พอร์ต, เอาต์พุตอินเทอร์เฟซเครือข่าย Gigabit 4 พอร์ต ทำให้การกำหนดค่าเครือข่ายมีความยืดหยุ่นและสะดวกสบายมากขึ้นอุปกรณ์รองรับฟังก์ชันการจัดการเครือข่ายตามคำขอจากผู้ใช้การส่งข้อมูลเครือข่าย 4G HD สูงสุดตรงตามสัญญาณ HD ปัจจุบันของระบบตรวจสอบเครือข่ายสำหรับแอปพลิเคชันขนาดใหญ่และการพัฒนาในอนาคตสามารถใช้กับตัวแปลงไฟเบอร์มีเดีย, ตัวแปลงไฟเบอร์วิดีโอเครือข่าย HD, สวิตช์ไฟเบอร์ 10 / 100Mbps และการเข้าถึงอุปกรณ์เครือข่ายใยแก้วนำแสงอื่น ๆระยะการส่งสัญญาณสูงสุดของสัญญาณเครือข่าย HD ด้วยความเร็วสูงคือ 100Km ผ่านไฟเบอร์โดยไม่มีตัวทำซ้ำซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมพลังงานไฟฟ้าการขนส่งการรักษาความปลอดภัยโทรคมนาคมการกระจายเสียงและระบบอัตโนมัติในอุตสาหกรรม

 

 

คุณสมบัติของสินค้า

 

•ปฏิบัติตามเครือข่ายการสื่อสารสถานีย่อย IEC 61850-3 และมาตรฐานการรับรองระบบและข้อกำหนด IEEE 1613

•รองรับ IEEE 1588V2 (PTP), นาฬิกาขอบเขต (BC), นาฬิกาโปร่งใส E2E, P2P (รองรับการจัดการเครือข่าย)

•เครือข่ายการป้องกันพายุออกอากาศ

•การส่งผ่านไฟเบอร์ออปติก Megabit ความจุขนาดใหญ่อัพเกรดและขยายได้ง่าย

•เทคโนโลยีการปรับตัวขั้นสูงโดยไม่จำเป็นต้องปรับไฟฟ้าหรือออปติคอลในสถานที่เมื่อใช้งาน

•รองรับพอร์ตออปติคอล 16 10 / 100Mbps พอร์ตออปติคัล 2 พอร์ต 10/100 / 1000Mbps และพอร์ต RJ45 10/100 / 1000Mbps 4 พอร์ต

•ประเภทพอร์ตออปติคอล 10 / 100Mbps: มาตรฐานคือ SC (FC เป็นทางเลือก)

•ช่วงอุณหภูมิในการทำงานคือ -40 ° C ~ 85 ° C

•เข้ากันได้โดยอัตโนมัติกับ IEEE 802.3 และ IEEE 802.3X และโปรโตคอลเครือข่ายอื่น ๆ

•รองรับโหมดถ่ายโอนแบบ full duplex และ half duplex และมีความสามารถในการเจรจาอัตโนมัติ

•รองรับ Adaptive MDI / MDI-X กลไกการจัดเก็บและส่งต่อ

•รองรับการส่งแพ็กเก็ตข้อมูลแบบยาวสูงสุด 1632 ไบต์

•การถ่ายโอนข้อมูลเวลาแฝงต่ำมาก

 

รูปภาพสินค้า

แร็คเมาท์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์สวิตช์ 16 10 / 100M ออปติคอล 2 พอร์ต Gigabit SFP 4 Gigabit Ethernet 0

แผนภาพแอปพลิเคชัน

แร็คเมาท์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์สวิตช์ 16 10 / 100M ออปติคอล 2 พอร์ต Gigabit SFP 4 Gigabit Ethernet 1

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

 

●แพ็คเกจทั้งหมดของเราเป็นแพ็คเกจมาตรฐานสากล

●เราจะจัดส่งสินค้าของเราทันทีที่คำสั่งซื้อได้รับการยืนยัน

แร็คเมาท์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์สวิตช์ 16 10 / 100M ออปติคอล 2 พอร์ต Gigabit SFP 4 Gigabit Ethernet 2

 

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Qiutian Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Ms. Tina

โทร: 86-13316482515

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สวิตช์ไฟเบอร์ POE

L2 Managed 8 พอร์ต POE Fiber Ethernet Switch 2 พอร์ต Gigabit SFP

Cascading Fiber POE Switch, Ultra Low Latency Ethernet Switch

สวิตช์ POE อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม 100 กม. 1 พอร์ตไฟเบอร์ 4 POE

สวิตช์ไฟเบอร์ SFP

FCC 16 พอร์ต SFP ไฟเบอร์สวิตช์ 16 พอร์ต POE 10/100 / 1000M พอร์ต 4 Gigabit Combo

สวิตช์ไฟเบอร์ SFP อุตสาหกรรม, สวิตช์ POE 8 พอร์ตพร้อม 2 อัปลิงค์

สวิตช์ไฟเบอร์ SFP ที่มีการจัดการ 2 พอร์ต Gigabit SFP 6 10 / 100M SFP

สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต

IEEE802.3 10 / 100Mbps Ethernet Fiber Switch 4 พอร์ต

แร็คเมาท์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์สวิตช์ 16 10 / 100M ออปติคอล 2 พอร์ต Gigabit SFP 4 Gigabit Ethernet

สวิตช์ไฟเบอร์ Gigabit Ethernet แบบแร็คเมาท์ 1000M สวิตช์ Gigabit Ethernet ที่มีการจัดการ

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

นโยบายความเป็นส่วนตัว | จีน ดี คุณภาพ สวิตช์ไฟเบอร์ POE ผู้ผลิต. © 2021 - 2024 fiberpoeswitch.com. All Rights Reserved.