ส่งข้อความ
Shenzhen Qiutian Technology Co., Ltd

ให้บริการลูกค้าทุกคนด้วยความกระตือรือร้นที่สุด!

บ้าน
สินค้า
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต

IEEE802.3 10 / 100Mbps Ethernet Fiber Switch 4 พอร์ต

IEEE802.3 10 / 100Mbps Ethernet Fiber Switch 4 พอร์ต

IEEE802.3 10 / 100Mbps Ethernet Fiber Switch 4 พอร์ต
IEEE802.3 10/100Mbps Ethernet Fiber Switch 4 Port
IEEE802.3 10 / 100Mbps Ethernet Fiber Switch 4 พอร์ต
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: AEO
ได้รับการรับรอง: CE, FCC, ROHS
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจและกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T
สามารถในการผลิต: 10,000 ชิ้น / เดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
พอร์ตเครือข่าย: 4 พอร์ตอีเธอร์เน็ต POE แบบปรับได้ 10 / 100Mbps พอร์ตออปติคอล: 2 พอร์ตออปติคอล 10 / 100Mbps
แบนด์วิดท์ Backplane: 1.6 ก แคช: 1m
ตารางที่อยู่ MAC: 2K ความยาวเฟรมสูงสุด: 1536 ไบต์
พอร์ตไฟเบอร์ที่เหมาะสม: 1310 / 1550nm ระยะการส่ง: ระยะทางติดกัน: 0-100 กม
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: + 44 ~ + 57VDC อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 85 ℃
กำลังส่ง: -8 ~ -2 เดซิเบล ได้รับความไว: ≤-35 dBm
คุณสมบัติพอร์ตเครือข่าย: โปรโตคอล IEEE802.3、 IEEE802.3U、 IEEE802.3X ความล่าช้าของพอร์ตเครือข่าย: ﹤9.6μS
อัตราข้อผิดพลาดบิตของพอร์ตเครือข่าย: ﹤1/1000000000 การใช้พลังงาน: ≤5วัตต์
แสงสูง:

สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต IEEE802.3

,

สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต 100 กม.

,

สวิตช์ใยแก้วนำแสงอุตสาหกรรม 1310 / 1550nm

สวิตช์ไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ Cascading 10 / 100Mbps 4 POE Ethernet และ 2 พอร์ตออปติคอล

 

พารามิเตอร์ทางเทคนิค

สิ่งของ  AEO-GHD804D-P
พอร์ตเครือข่าย พอร์ตอีเธอร์เน็ต POE แบบปรับได้ 10 / 100Base-T (X) สี่พอร์ต
คุณสมบัติพอร์ตเครือข่าย RJ45
โปรโตคอลพอร์ตเครือข่าย IEEE802.3, IEEE802.3U, โปรโตคอล IEEE802.3X
คุณสมบัติพอร์ต สนับสนุน half-duplex, full-duplex, โหมดการเจรจาต่อรองอัตโนมัติ
คุณสมบัติพอร์ต รองรับการปรับ MDI / MDI-X
ล่าช้า ﹤9.6μS
อัตราข้อผิดพลาดบิต ﹤1/1000000000
แบ็คเพลนแบนด์วิดท์ 1.6 ก
แคช 1 ล้าน
ตารางที่อยู่ MAC 2 พัน
การใช้พลังงาน ≤5วัตต์
อัตราการส่ง 10 / 100Mbps
พอร์ตไฟเบอร์ออฟติคัล 2 พอร์ตไฟเบอร์ออปติก FC แบบ Single Mode 10 / 100Mbps
คุณสมบัติของพอร์ตไฟเบอร์ออปติก ความยาวคลื่น: 1310 / 1550nm
ระยะการส่งข้อมูล ระยะทางติดกัน: 0-100 กม
โพรโทคอล POE IEEE802.3af / ที่
นิยามพิน V +, V +, V-, V- สอดคล้องกับ 1,2,3,6
กำลังขับ 15.4 วัตต์
แรงดันไฟฟ้าอินพุตที่กำหนด + 44 ~ + 57VDC
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ~ 85 ℃

 

ภาพรวมของระบบ

HD Cascading Ring Network Optical Switch ใช้การออกแบบวงแหวนซ้ำซ้อนในอุตสาหกรรมและคุณจะพบพอร์ตไฟเบอร์สองพอร์ตซึ่งประกอบเป็นวงแหวนในทุกอุปกรณ์ส่งสัญญาณโครงสร้างโทโพโลยีเครือข่ายแบบวงแหวนประกอบด้วยการเรียงซ้อนด้วยมือซึ่งไม่สามารถส่งสัญญาณเฟสล่าช้าของสัญญาณเครือข่าย 1080p HD ได้วัตถุประสงค์ของการออกแบบตาข่ายวงแหวนซ้ำซ้อนในอุตสาหกรรมคือเพื่อให้เกิดความเสถียรความน่าเชื่อถือและความรวดเร็วในการรับส่งข้อมูลในสภาพแวดล้อมที่เลวร้ายหลักการทำงานคือสัญญาณเครือข่ายกลายเป็นโครงสร้างวงแหวนในการเชื่อมต่อทางกายภาพในขณะที่โครงสร้างโซ่ในระหว่างการทำงานเมื่อขาดการเชื่อมต่อในสายเคเบิลออปติคอลการส่งอุปกรณ์จะเปลี่ยนไปใช้สายสำรองเพื่อส่งโครงสร้างวงแหวนที่ซ้ำซ้อนไม่เพียง แต่ช่วยลดความเสี่ยงในการส่งสัญญาณข้อมูล แต่ยังช่วยลดความยุ่งยากในการติดตั้งโครงการและลดต้นทุนโครงการอีกด้วย

 

คุณสมบัติของสินค้า

  • รองรับกล้อง HD เครือข่ายทั้งหมดและสัญญาณเครือข่ายอื่น ๆ
  • เข้ากันได้กับ IEE802.3, IEEE802.3U, IEEE802.3X และโปรโตคอลอินเทอร์เน็ตอื่น ๆ
  • รองรับรูปแบบการส่งสัญญาณของฟูลดูเพล็กซ์และฮาล์ฟดูเพล็กซ์ด้วยความสามารถในการเจรจาอัตโนมัติ
  • มีฟังก์ชั่นการตั้งค่า ring net ในอุปกรณ์ทั้งหมดและเปลี่ยนการส่งสัญญาณในขณะที่การตัดการเชื่อมต่อของโหนดกลาง
  • รองรับ POE บนพอร์ตเครือข่าย
  • ให้การส่งข้อมูลล่าช้าต่ำมาก
  • การป้องกันรังสีจากเครือข่าย
  • มีพอร์ต Ethernet แบบปรับได้ 4 ชุดซึ่งสามารถเชื่อมต่อกับกล้องอินเทอร์เน็ตสวิตช์และอื่น ๆ
  • การปรับการเชื่อมต่อแบบขนานหรือข้ามสาย
  • มีวงจร APC พร้อมเอาต์พุตกำลังแสงคงที่และช่วงไดนามิกกว้าง
  • การส่งผ่านใยแก้วนำแสง 10 / 100Mbps ที่มีความจุขนาดใหญ่ซึ่งสามารถอัพเกรดได้อย่างง่ายดาย
  • การมีเทคโนโลยีการปรับตัวขั้นสูงไม่มีการใช้การปรับแสงหรือไฟฟ้า
  • ปรับเทคโนโลยีป้องกันแสงสามระดับบนพอร์ตคอมพิวเตอร์และสัญญาณเครือข่าย
  • สนับสนุนหมุนสวิตช์รหัสเพื่อตั้งค่าฟังก์ชั่นโหมดการตรวจสอบขยายระยะการเข้าถึง IPC เป็น 250M
  • รองรับฟังก์ชั่น VLAN: บล็อกการสื่อสารระหว่างกันระหว่างพอร์ตดาวน์ลิงค์ปรับปรุงประสิทธิภาพของการส่งต่อข้อมูลเพื่อความปลอดภัยของระบบยับยั้งการทำงานของพายุเครือข่าย: การระบุอัตโนมัติและการกรองแพ็กเก็ตการออกอากาศ
  • รองรับการติดตั้งราง DIN และเดสก์ท็อป
  • สนับสนุน CBIT เพื่อให้แน่ใจว่าภาพ HD

 

แผนภาพแอปพลิเคชัน

 

IEEE802.3 10 / 100Mbps Ethernet Fiber Switch 4 พอร์ต 0

 

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

 

●แพ็คเกจทั้งหมดของเราเป็นแพ็คเกจมาตรฐานสากล

●เราจะจัดส่งสินค้าของเราทันทีที่คำสั่งซื้อได้รับการยืนยัน

IEEE802.3 10 / 100Mbps Ethernet Fiber Switch 4 พอร์ต 1

 

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Qiutian Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Ms. Tina

โทร: 86-13316482515

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สวิตช์ไฟเบอร์ POE

L2 Managed 8 พอร์ต POE Fiber Ethernet Switch 2 พอร์ต Gigabit SFP

Cascading Fiber POE Switch, Ultra Low Latency Ethernet Switch

สวิตช์ POE อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม 100 กม. 1 พอร์ตไฟเบอร์ 4 POE

สวิตช์ไฟเบอร์ SFP

FCC 16 พอร์ต SFP ไฟเบอร์สวิตช์ 16 พอร์ต POE 10/100 / 1000M พอร์ต 4 Gigabit Combo

สวิตช์ไฟเบอร์ SFP อุตสาหกรรม, สวิตช์ POE 8 พอร์ตพร้อม 2 อัปลิงค์

สวิตช์ไฟเบอร์ SFP ที่มีการจัดการ 2 พอร์ต Gigabit SFP 6 10 / 100M SFP

สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต

IEEE802.3 10 / 100Mbps Ethernet Fiber Switch 4 พอร์ต

แร็คเมาท์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์สวิตช์ 16 10 / 100M ออปติคอล 2 พอร์ต Gigabit SFP 4 Gigabit Ethernet

สวิตช์ไฟเบอร์ Gigabit Ethernet แบบแร็คเมาท์ 1000M สวิตช์ Gigabit Ethernet ที่มีการจัดการ

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

นโยบายความเป็นส่วนตัว | จีน ดี คุณภาพ สวิตช์ไฟเบอร์ POE ผู้ผลิต. © 2021 - 2024 fiberpoeswitch.com. All Rights Reserved.