ส่งข้อความ
Shenzhen Qiutian Technology Co., Ltd

ให้บริการลูกค้าทุกคนด้วยความกระตือรือร้นที่สุด!

บ้าน
สินค้า
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สวิตช์ไฟเบอร์ POE

Cascading Fiber POE Switch, Ultra Low Latency Ethernet Switch

Cascading Fiber POE Switch, Ultra Low Latency Ethernet Switch

Cascading Fiber POE Switch, Ultra Low Latency Ethernet Switch
Cascading Fiber POE Switch , Ultra Low Latency Ethernet Switch
Cascading Fiber POE Switch, Ultra Low Latency Ethernet Switch
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: AEO
ได้รับการรับรอง: CE, FCC, ROHS
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจและกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T
สามารถในการผลิต: 10,000 ชิ้น / เดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
พอร์ตเครือข่าย 10 / 100M: 4 ป ณ พอร์ตออปติคอล 10 / 100M: 2
แบนด์วิดท์ Backplane: 1.6 ก แคช: 1m
ตารางที่อยู่ MAC: 2K ความยาวเฟรมสูงสุด: 1536 ไบต์
พอร์ตไฟเบอร์ที่เหมาะสม: 1310 / 1550nm ระยะการส่ง: 20-100 กม
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: + 44 ~ + 57VDC กำลังส่ง: -8 ~ -2 เดซิเบล
ได้รับความไว: ≤-35 dBm คุณสมบัติพอร์ตเครือข่าย: IEEE802.3, IEEE802.3U, โปรโตคอล IEEE802.3X
ความล่าช้าของพอร์ตเครือข่าย: ﹤9.6μS อัตราข้อผิดพลาดบิตของพอร์ตเครือข่าย: ﹤1/1000000000
การใช้พลังงาน: ≤5วัตต์ อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 85 ℃
แสงสูง:

สวิตช์ POE ไฟเบอร์ล่าช้าต่ำ

,

สวิตช์ไฟเบอร์ POE 15.4W

,

สวิตช์อีเธอร์เน็ตความหน่วงต่ำ 10 / 100Mbps

POE Fiber Switch อุตสาหกรรม Cascading 10 / 100Mbps 4 POE Ethernet และ 2 พอร์ตออปติคอล

 

พารามิเตอร์ทางเทคนิค

พอร์ตเครือข่าย พอร์ตอีเธอร์เน็ต POE แบบปรับได้ 10 / 100Base-T (X) สี่พอร์ต
คุณสมบัติพอร์ตเครือข่าย RJ45
โปรโตคอลพอร์ตเครือข่าย IEEE802.3, IEEE802.3U, โปรโตคอล IEEE802.3X
คุณสมบัติพอร์ต สนับสนุน half-duplex, full-duplex, โหมดการเจรจาต่อรองอัตโนมัติ
คุณสมบัติพอร์ต รองรับการปรับ MDI / MDI-X
ล่าช้า ﹤9.6μS
อัตราข้อผิดพลาดบิต ﹤1/1000000000
แบ็คเพลนแบนด์วิดท์ 1.6 ก
แคช 1 ล้าน
ตารางที่อยู่ MAC 2 พัน
การใช้พลังงาน ≤5วัตต์
อัตราการส่ง 10 / 100Mbps
พอร์ตไฟเบอร์ออฟติคัล 2 พอร์ตไฟเบอร์ออปติก FC แบบ Single Mode 10 / 100Mbps
คุณสมบัติของพอร์ตไฟเบอร์ออปติก ความยาวคลื่น: 1310 / 1550nm
ระยะการส่งข้อมูล ระยะทางติดกัน: 0-100 กม
โพรโทคอล POE IEEE802.3af / ที่
นิยามพิน V +, V +, V-, V- สอดคล้องกับ 1,2,3,6
กำลังขับ 15.4 วัตต์
แรงดันไฟฟ้าอินพุตที่กำหนด + 44 ~ + 57VDC
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ~ 85 ℃

 

ภาพรวมของระบบ

POE Fiber Switch Industrial Cascading ใช้การออกแบบวงแหวนซ้ำซ้อนในอุตสาหกรรมและคุณจะพบพอร์ตไฟเบอร์สองพอร์ตซึ่งประกอบเป็นวงแหวนในทุกอุปกรณ์ส่งกำลังโครงสร้างโทโพโลยีเครือข่ายแบบวงแหวนประกอบด้วยการเรียงซ้อนด้วยมือซึ่งไม่สามารถส่งสัญญาณเฟสล่าช้าของสัญญาณเครือข่าย 1080p HD ได้วัตถุประสงค์ของการออกแบบตาข่ายวงแหวนซ้ำซ้อนในอุตสาหกรรมคือเพื่อให้เกิดความเสถียรความน่าเชื่อถือและความรวดเร็วในการรับส่งข้อมูลในสภาพแวดล้อมที่เลวร้ายหลักการทำงานคือสัญญาณเครือข่ายกลายเป็นโครงสร้างวงแหวนในการเชื่อมต่อทางกายภาพในขณะที่โครงสร้างโซ่ในระหว่างการทำงานเมื่อขาดการเชื่อมต่อในสายเคเบิลออปติคอลการส่งอุปกรณ์จะเปลี่ยนไปใช้สายสำรองเพื่อส่งโครงสร้างวงแหวนที่ซ้ำซ้อนไม่เพียง แต่ช่วยลดความเสี่ยงในการส่งสัญญาณข้อมูล แต่ยังช่วยลดความยุ่งยากในการติดตั้งโครงการและลดต้นทุนโครงการอีกด้วย

 

คุณสมบัติของสินค้า

  • รองรับกล้อง HD เครือข่ายทั้งหมดและสัญญาณเครือข่ายอื่น ๆ
  • เข้ากันได้กับ IEE802.3, IEEE802.3U, IEEE802.3X และโปรโตคอลอินเทอร์เน็ตอื่น ๆ
  • รองรับรูปแบบการส่งสัญญาณของฟูลดูเพล็กซ์และฮาล์ฟดูเพล็กซ์ด้วยความสามารถในการเจรจาอัตโนมัติ
  • มีฟังก์ชั่นการตั้งค่า ring net ในอุปกรณ์ทั้งหมดและเปลี่ยนการส่งสัญญาณในขณะที่การตัดการเชื่อมต่อของโหนดกลาง
  • รองรับ POE บนพอร์ตเครือข่าย
  • ให้การส่งข้อมูลล่าช้าต่ำมาก
  • การป้องกันรังสีจากเครือข่าย
  • มีพอร์ต Ethernet แบบปรับได้ 4 ชุดซึ่งสามารถเชื่อมต่อกับกล้องอินเทอร์เน็ตสวิตช์และอื่น ๆ
  • การปรับการเชื่อมต่อแบบขนานหรือข้ามสาย
  • มีวงจร APC พร้อมเอาต์พุตกำลังแสงคงที่และช่วงไดนามิกกว้าง
  • การส่งผ่านใยแก้วนำแสง 10 / 100Mbps ที่มีความจุขนาดใหญ่ซึ่งสามารถอัพเกรดได้อย่างง่ายดาย
  • การมีเทคโนโลยีการปรับตัวขั้นสูงไม่มีการใช้การปรับแสงหรือไฟฟ้า
  • ปรับเทคโนโลยีป้องกันแสงสามระดับบนพอร์ตคอมพิวเตอร์และสัญญาณเครือข่าย
  • สนับสนุนหมุนสวิตช์รหัสเพื่อตั้งค่าฟังก์ชั่นโหมดการตรวจสอบขยายระยะการเข้าถึง IPC เป็น 250M
  • รองรับฟังก์ชั่น VLAN: บล็อกการสื่อสารระหว่างกันระหว่างพอร์ตดาวน์ลิงค์ปรับปรุงประสิทธิภาพของการส่งต่อข้อมูลเพื่อความปลอดภัยของระบบยับยั้งการทำงานของพายุเครือข่าย: การระบุอัตโนมัติและการกรองแพ็กเก็ตการออกอากาศ
  • รองรับการติดตั้งราง DIN และเดสก์ท็อป
  • สนับสนุน CBIT เพื่อให้แน่ใจว่าภาพ HD

รูปภาพสินค้า

Cascading Fiber POE Switch, Ultra Low Latency Ethernet Switch 0

แผนภาพแอปพลิเคชัน

 

Cascading Fiber POE Switch, Ultra Low Latency Ethernet Switch 1

 

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

 

●แพ็คเกจทั้งหมดของเราเป็นแพ็คเกจมาตรฐานสากล

●เราจะจัดส่งสินค้าของเราทันทีที่คำสั่งซื้อได้รับการยืนยัน

Cascading Fiber POE Switch, Ultra Low Latency Ethernet Switch 2

 

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Qiutian Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Ms. Tina

โทร: 86-13316482515

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สวิตช์ไฟเบอร์ POE

L2 Managed 8 พอร์ต POE Fiber Ethernet Switch 2 พอร์ต Gigabit SFP

Cascading Fiber POE Switch, Ultra Low Latency Ethernet Switch

สวิตช์ POE อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม 100 กม. 1 พอร์ตไฟเบอร์ 4 POE

สวิตช์ไฟเบอร์ SFP

FCC 16 พอร์ต SFP ไฟเบอร์สวิตช์ 16 พอร์ต POE 10/100 / 1000M พอร์ต 4 Gigabit Combo

สวิตช์ไฟเบอร์ SFP อุตสาหกรรม, สวิตช์ POE 8 พอร์ตพร้อม 2 อัปลิงค์

สวิตช์ไฟเบอร์ SFP ที่มีการจัดการ 2 พอร์ต Gigabit SFP 6 10 / 100M SFP

สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต

IEEE802.3 10 / 100Mbps Ethernet Fiber Switch 4 พอร์ต

แร็คเมาท์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์สวิตช์ 16 10 / 100M ออปติคอล 2 พอร์ต Gigabit SFP 4 Gigabit Ethernet

สวิตช์ไฟเบอร์ Gigabit Ethernet แบบแร็คเมาท์ 1000M สวิตช์ Gigabit Ethernet ที่มีการจัดการ

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

นโยบายความเป็นส่วนตัว | จีน ดี คุณภาพ สวิตช์ไฟเบอร์ POE ผู้ผลิต. © 2021 - 2024 fiberpoeswitch.com. All Rights Reserved.