ส่งข้อความ
Shenzhen Qiutian Technology Co., Ltd

ให้บริการลูกค้าทุกคนด้วยความกระตือรือร้นที่สุด!

บ้าน
สินค้า
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สวิตช์ไฟเบอร์ SFP

Cascading POE Ethernet Switch 8 พอร์ต Single Mode Single Fiber

Cascading POE Ethernet Switch 8 พอร์ต Single Mode Single Fiber

Cascading POE Ethernet Switch 8 พอร์ต Single Mode Single Fiber
Cascading POE Ethernet Switch 8 Port Single Mode Single Fiber
Cascading POE Ethernet Switch 8 พอร์ต Single Mode Single Fiber
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: AEO
ได้รับการรับรอง: CE, FCC, ROHS
หมายเลขรุ่น: AEO-GHD818MS-P
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจและกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T
สามารถในการผลิต: 10,000 ชิ้น / เดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
พอร์ตเครือข่าย: พอร์ตอีเธอร์เน็ต POE 8 กิกะบิต พอร์ตออปติคอล: พอร์ตออปติคัล 2 กิกะบิต
แบนด์วิดท์ Backplane: 20g แคช: 2m
ตารางที่อยู่ MAC: 16K ความยาวเฟรมสูงสุด: 10k
พอร์ตไฟเบอร์ที่เหมาะสม: 1310 / 1550nm ระยะการส่ง: ระยะทางติดกัน: 0-100 กม
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: + 44 ~ + 57VDC อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 85 ℃
กำลังส่ง: -10 ~ -2 เดซิเบล ได้รับความไว: ≤-24 เดซิเบล
คุณสมบัติพอร์ตเครือข่าย: โปรโตคอล IEEE802.3、 IEEE802.3U、 IEEE802.3X ความล่าช้าของพอร์ตเครือข่าย: ﹤9.6μS
อัตราข้อผิดพลาดบิตของพอร์ตเครือข่าย: ﹤1/1000000000 การใช้พลังงาน: ≤5วัตต์
MTBF: 100,000 ชั่วโมง โพรโทคอลมาตรฐาน POE: IEEE 802.3af / at
ความชื้นในการทำงาน: 5% ~ 95% (ไม่แข็งตัว) EN61000-4-2 ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์: ± 8KV contact discharge; ± 15KV air discharge
EN61000-4-5 แรงดันไฟกระชาก: สายไฟ± 2KV / CM, ± 2KV / DM, ± 2KVdata
แสงสูง:

สวิตช์อีเธอร์เน็ต POE แบบเรียงซ้อน 8 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ต POE ที่มีการจัดการ 8 พอร์ตสวิตช์ที่มีการจัดการ 5W พอร์ต POE 8

,

managed POE ethernet switch 8 port

,

5W managed switch POE 8 port

สวิตช์ไฟเบอร์ SFP แบบ Cascading อุตสาหกรรมที่มีการจัดการ Gigabit 2 SFP และพอร์ต POE 8 พอร์ต

 

พารามิเตอร์ทางเทคนิค

รุ่น AEO-GHD818MS-P
แบนด์วิธแบ็คบอร์ด 20 ก
แคช 2 ล้าน
ตารางที่อยู่ MAC 16 พัน
ความยาวเฟรมสูงสุด 10K
พอร์ตเครือข่าย 8 10/100 / 1000Base-T (X) พอร์ต POE RJ45
พอร์ตไฟเบอร์ 1000Mbps โมดูล SFP 2 กิกะบิต
ความยาวคลื่นไฟเบอร์ 1310nm / 1550nm (เส้นใยเดี่ยวโหมดเดียว)
ระยะการส่งผ่านพอร์ตใยแก้วนำแสง 20 กม. (เส้นใยเดี่ยวโหมดเดียว) สามารถปรับแต่งได้ถึง 100 กม
กำลังส่งผ่านแสง -10 ~ -2 เดซิเบล
ความไวแสง RX ≤-24 เดซิเบล

วัสดุเปลือก

อลูมิเนียม
เกรดการป้องกัน IP30
โหมดกระจายความร้อน การกระจายความร้อนของวงจรระบายความร้อนภายในไม่มีพัดลมเงียบ
MTBF 100,000 ชั่วโมง
EN61000-4-2 ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ ± 8KV contact discharge; ± 15KV air discharge
EN61000-4-5 แรงดันไฟกระชาก ± 2KV / CM, สายไฟ± 2KV / DM, สายเคเบิล± 2KVdata
แรงดันไฟฟ้าอินพุตที่กำหนด DC12-48V
ขั้วไฟฟ้า อินเทอร์เฟซเทอร์มินัล 5 พิน
อำนาจ ≤5วัตต์
โพรโทคอลมาตรฐาน POE IEEE 802.3af / ที่
POE Pin Definition V +, V +, V-, V- สอดคล้องกับ 4,5,7,8 (1.2.3.6 สามารถกำหนดเองได้)
POE แรงดันไฟฟ้าขาเข้า ดีซี + 44 ~ + 57VDC
กำลังขับ POE IEEE802.3af: 15.5W IEEE802.3at: 30W
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ~ 85 ℃
ความชื้นในการทำงาน 5% ~ 95% (ไม่แข็งตัว)

 

ภาพรวมของระบบ

สวิตช์ไฟเบอร์ SFP แบบ Cascading อุตสาหกรรมที่มีการจัดการใช้การออกแบบวงแหวนซ้ำซ้อนในอุตสาหกรรมและคุณจะพบพอร์ตไฟเบอร์สองพอร์ตซึ่งประกอบเป็นวงแหวนในอุปกรณ์ส่งสัญญาณทุกตัวโครงสร้างโทโพโลยีเครือข่ายแบบวงแหวนประกอบด้วยการเรียงซ้อนด้วยมือซึ่งไม่สามารถส่งสัญญาณเฟสล่าช้าของสัญญาณเครือข่าย 1080p HD ได้วัตถุประสงค์ของการออกแบบตาข่ายวงแหวนซ้ำซ้อนในอุตสาหกรรมคือเพื่อให้เกิดความเสถียรความน่าเชื่อถือและความรวดเร็วในการรับส่งข้อมูลในสภาพแวดล้อมที่เลวร้ายหลักการทำงานคือสัญญาณเครือข่ายกลายเป็นโครงสร้างวงแหวนในการเชื่อมต่อทางกายภาพในขณะที่โครงสร้างโซ่ในระหว่างการทำงานเมื่อขาดการเชื่อมต่อในสายเคเบิลออปติคอลการส่งอุปกรณ์จะเปลี่ยนไปใช้สายสำรองเพื่อส่งโครงสร้างวงแหวนที่ซ้ำซ้อนไม่เพียง แต่ช่วยลดความเสี่ยงในการส่งสัญญาณข้อมูล แต่ยังช่วยลดความยุ่งยากในการติดตั้งโครงการและลดต้นทุนโครงการอีกด้วย

 

คุณสมบัติของสินค้า

  • รองรับกล้อง HD เครือข่ายทั้งหมดและสัญญาณเครือข่ายอื่น ๆ
  • เข้ากันได้กับ IEE802.3, IEEE802.3U, IEEE802.3X และโปรโตคอลอินเทอร์เน็ตอื่น ๆ
  • รองรับรูปแบบการส่งสัญญาณของฟูลดูเพล็กซ์และฮาล์ฟดูเพล็กซ์ด้วยความสามารถในการเจรจาอัตโนมัติ
  • มีฟังก์ชั่นการตั้งค่า ring net ในอุปกรณ์ทั้งหมดและเปลี่ยนการส่งสัญญาณในขณะที่การตัดการเชื่อมต่อของโหนดกลาง
  • รองรับ POE บนพอร์ตเครือข่าย
  • ให้การส่งข้อมูลล่าช้าต่ำมาก
  • การป้องกันรังสีจากเครือข่าย
  • มีพอร์ต Ethernet แบบปรับได้ 8 ชุดซึ่งสามารถเชื่อมต่อกับกล้องอินเทอร์เน็ตสวิตช์และอื่น ๆ
  • การปรับการเชื่อมต่อแบบขนานหรือข้ามสาย
  • มีวงจร APC พร้อมเอาต์พุตกำลังแสงคงที่และช่วงไดนามิกกว้าง
  • การส่งผ่านใยแก้วนำแสง 100Mbps / 1000Mbps ที่มีความจุขนาดใหญ่ซึ่งสามารถอัพเกรดได้อย่างง่ายดาย
  • การมีเทคโนโลยีการปรับตัวขั้นสูงไม่มีการใช้การปรับแสงหรือไฟฟ้า
  • ปรับเทคโนโลยีป้องกันแสงสามระดับบนพอร์ตคอมพิวเตอร์และสัญญาณเครือข่าย
  • สนับสนุนหมุนสวิตช์รหัสเพื่อตั้งค่าฟังก์ชั่นโหมดการตรวจสอบขยายระยะการเข้าถึง IPC เป็น 250M
  • รองรับฟังก์ชั่น VLAN: บล็อกการสื่อสารระหว่างกันระหว่างพอร์ตดาวน์ลิงค์ปรับปรุงประสิทธิภาพของการส่งต่อข้อมูลเพื่อความปลอดภัยของระบบยับยั้งการทำงานของพายุเครือข่าย: การระบุอัตโนมัติและการกรองแพ็กเก็ตการออกอากาศ
  • รองรับการติดตั้งราง DIN และเดสก์ท็อป
  • สนับสนุน CBIT เพื่อให้แน่ใจว่าภาพ HD
  • IC สวิตช์อุตสาหกรรม Marvell และ Broadcom ในตัวของสหรัฐอเมริกาความสามารถในการประมวลผลความเร็วสูงและความจุของแคชช่วยให้มั่นใจได้ว่าเครือข่ายที่เสถียรและเชื่อถือได้
  • การออกแบบวงจรระบายความร้อนแบบไม่ใช้พัดลมฮีทซิงค์ในตัวกาวกันความร้อนเช่นการออกแบบโครงสร้างระบายความร้อนหลายแบบทำให้ประสิทธิภาพสม่ำเสมอในทุกรูปแบบในสภาพแวดล้อมที่เลวร้ายอุณหภูมิในการทำงานสูงถึง -40 ℃ ~ + 85 ℃
  • ออกแบบด้วยขนาดกะทัดรัดที่มีความแม่นยำของอุปกรณ์ภายในโดยคำนึงถึงความต้องการพื้นที่สำหรับการติดตั้งอย่างเต็มที่
  • รองรับความซ้ำซ้อนของเครือข่ายแบบวงแหวนและ RSTP เวลาในการกู้คืนตัวเองของเครือข่ายผิดพลาดน้อยกว่า 20ms
  • รองรับ SNMP ให้ทั้งการจัดการ WEB และ 0console กำหนดค่าได้ง่าย
  • รองรับ 802.1Q VLAN ตรงตามข้อกำหนดของแผนกและการจัดการทรัพยากรเครือข่ายเพื่อเพิ่มความปลอดภัยของเครือข่ายและความสามารถในการปรับให้เข้ากับแอปพลิเคชันทางธุรกิจจำนวนมาก
  • รองรับการแยกพอร์ตความเร็วพอร์ตการปราบปรามพายุออกอากาศตรวจสอบความปลอดภัยของเครือข่าย
  • รองรับการสอดแนม IGMP และตอบสนองความต้องการของการรับส่งข้อมูลแบบหลายผู้รับ
  • รองรับการรวบรวมพอร์ตแบนด์วิดท์การเชื่อมต่อที่ปรับขนาดได้และตอบสนองความต้องการของการเชื่อมต่อแบนด์วิธสูง
  • รองรับ QoS สำหรับการควบคุมและจัดการจราจรและตอบสนองความต้องการของธุรกิจต่างๆบนอินเทอร์เน็ต
  • การออกแบบตามมาตรฐานอุตสาหกรรมโครงโลหะความแข็งแรงสูงการป้องกัน IP30
  • สนับสนุนการป้องกันความเข้ากันได้ทางแม่เหล็กไฟฟ้าระดับสูง, สนับสนุนภูมิคุ้มกันการปลดปล่อยไฟฟ้าสถิต, การแผ่รังสีของภูมิคุ้มกันสนามแม่เหล็กไฟฟ้า, รองรับการต่อต้านการปฏิเสธการระเบิดชั่วคราวด้วยไฟฟ้า, สนับสนุนภูมิคุ้มกันไฟกระชาก
  • รองรับอินพุตไฟ DC คู่ซ้ำซ้อนที่หลากหลาย, การป้องกันไฟเกิน, การป้องกันขั้วไฟฟ้าย้อนกลับ

 

แผนภาพแอปพลิเคชัน

 

 

Cascading POE Ethernet Switch 8 พอร์ต Single Mode Single Fiber 0

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

 

●แพ็คเกจทั้งหมดของเราเป็นแพ็คเกจมาตรฐานสากล

●เราจะจัดส่งสินค้าของเราทันทีที่คำสั่งซื้อได้รับการยืนยัน

Cascading POE Ethernet Switch 8 พอร์ต Single Mode Single Fiber 1

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Qiutian Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Ms. Tina

โทร: 86-13316482515

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สวิตช์ไฟเบอร์ POE

L2 Managed 8 พอร์ต POE Fiber Ethernet Switch 2 พอร์ต Gigabit SFP

Cascading Fiber POE Switch, Ultra Low Latency Ethernet Switch

สวิตช์ POE อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม 100 กม. 1 พอร์ตไฟเบอร์ 4 POE

สวิตช์ไฟเบอร์ SFP

FCC 16 พอร์ต SFP ไฟเบอร์สวิตช์ 16 พอร์ต POE 10/100 / 1000M พอร์ต 4 Gigabit Combo

สวิตช์ไฟเบอร์ SFP อุตสาหกรรม, สวิตช์ POE 8 พอร์ตพร้อม 2 อัปลิงค์

สวิตช์ไฟเบอร์ SFP ที่มีการจัดการ 2 พอร์ต Gigabit SFP 6 10 / 100M SFP

สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต

IEEE802.3 10 / 100Mbps Ethernet Fiber Switch 4 พอร์ต

แร็คเมาท์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์สวิตช์ 16 10 / 100M ออปติคอล 2 พอร์ต Gigabit SFP 4 Gigabit Ethernet

สวิตช์ไฟเบอร์ Gigabit Ethernet แบบแร็คเมาท์ 1000M สวิตช์ Gigabit Ethernet ที่มีการจัดการ

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

นโยบายความเป็นส่วนตัว | จีน ดี คุณภาพ สวิตช์ไฟเบอร์ POE ผู้ผลิต. © 2021 - 2024 fiberpoeswitch.com. All Rights Reserved.